SheKnows ได้เดินทางครั้งยิ่งใหญ่ไปยังนิวยอร์กซิตี้เพื่อนั่งคุยกับนักแสดงในภาพยนตร์แอนิเมชั่นเรื่องใหม่ที่สวยงาม
![kelly-rowland-วิดีโอ](/f/95d3eed5cad50ab118e7376ce384940c.gif)
![มหากาพย์ในแบบ 3 มิติ](/f/0a8a949962382c01b1132bd1e4e92a2f.png)
Amanda Seyfried เล่น มหากาพย์นางเอกน่ารักแต่แกร่ง เอ็ม.เค. ในภาพยนตร์แอนิเมชั่น แต่ตัวเธอเอง Amanda เติบโตขึ้นมาพร้อมกับความเชื่ออย่างแรงกล้าในโลกเวทมนตร์ รวมถึงสถาบันการเรียนรู้ลับที่เรียกว่า “Magic School”
“พี่สาวของฉันบอกฉันว่าในตอนกลางคืน เธอหยิบพรมบินไปโรงเรียนเวทมนตร์ผ่านตู้เสื้อผ้า ฉันถามเธอว่าเธอจะเริ่มพาฉันมาเมื่อไหร่ และเมื่อฉันเริ่มโตพอ เธอก็แบบ 'ฉันจะพาคุณไปโรงเรียนเวทมนตร์คืนนี้'” อแมนดาบอกเราเมื่อเรานั่งลงกับเธอเพื่อพูดคุยเกี่ยวกับ ฟิล์ม.